1. Chào Khách, Diễn đàn Kinh Tế Xây Dựng của chúng ta vừa mới hoạt động trở lại, chắc hẳn vẫn còn có nhiều thiếu sót, Khách nhớ đóng góp ý kiến để xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển nhé!

tại sao không có đảm bảo dự thầu tư vấn ?

Thảo luận trong 'Môn Pháp luật trong xây dựng' bắt đầu bởi hung11ckt, 17/04/14.

  1. hung11ckt
    Offline

    hung11ckt Active Member

    Tham gia:
    06/10/13
    Bài viết:
    132
    Đã được thích:
    60
    Điểm thành tích:
    28
    em thắc mắc sao đấu thầu xây lắp + thiết bị thì có, còn tư vấn thì không có đảm bảo dự thầu ah? :-/
  2. ATP
    Offline

    ATP New Member

    Tham gia:
    23/08/13
    Bài viết:
    19
    Đã được thích:
    9
    Điểm thành tích:
    3
    Bạn xem thử lại trong Luật Đầu thầu: Điều 27. Bảo đảm dự thầu
  3. hung11ckt
    Offline

    hung11ckt Active Member

    Tham gia:
    06/10/13
    Bài viết:
    132
    Đã được thích:
    60
    Điểm thành tích:
    28
    xem hổng thấy giải thích thắc mắc của em, anh ATP ơi :(
  4. ktxd.xd2
    Offline

    ktxd.xd2 Active Member

    Tham gia:
    25/07/13
    Bài viết:
    146
    Đã được thích:
    93
    Điểm thành tích:
    28
    mình nghĩ chắc đấu thầu tư vấn xây dựng toàn đấu về chuyên gia và kinh nghiệm nên hổng cần chăng

Chia sẻ trang này

Đang xem chủ đề (Thành viên: 0, Khách: 0)

Thành viên đang trực tuyến

Tổng: 416 (Thành viên: 0, Khách: 408, Robots: 8)